Teburin tsagewar igiya mai jagora mai lanƙwasa biyu sabon samfur ne na kayan aikin hydromechanical na hakar ma'adanai. Yana da manyan ƙima, babban ƙimar dawo da ma'adanai, babban ƙimar inganci, da babban dacewa, da sauransu. Ana amfani da shi wajen aikin fara aiki da tsabtace ma'adanai da dama kamar tungsten, tin, lead, zinc, zinariya, azurfa, manganese da ilmenite ko masana'antar sarrafa yashi don magance hatsi wanda girman ƙwayar sa ya kai daga 0.019mm zuwa 3mm.
Akwai dakin gwaje-gwajen hakar ma'adanai a cikin masana'antarmu don taimakawa abokan ciniki su gudanar da gwaje-gwajen hakar ma'adanai da tsara hanyoyin aiki
Teburin tsagewar igiya mai lanƙwasa yana da inganci mai girma, kayan raba nauyi masu ceton makamashi da aka haɓaka daga tsohon teburin tsagewar igiya. Yana ɗaukar ƙanƙanin lokaci don ƙara ruwa da sauri kuma yana ɗaukar dogon lokaci don fitar da ruwa a hankali don magance lahani na teburin tsagewar igiya wanda ke ɗaukar lokaci guda don ƙara ruwa da kuma fitar da ruwa. Idan aka kwatanta da teburin tsagewar igiya, ƙimar dawo da aiki na teburin tsagewar igiya mai lanƙwasa ya fi girma daidai Sn: 3.01%, W: 5.5%, kuma adadin amfani da ruwa ya ragu da 30~40%. Ana iya amfani da shi sosai wajen ƙara darajar ƙananan ma'adanai na manganese da limonite, dawo da ƙarfe maras ƙarfe daga tarkace na masana'antu, da dawo da ma'adanan ƙima daga yashi a rafi kamar zinariya, tungsten, tin, manganese, ƙarfe, lead, zinc, antimony, daskare, da sauransu, wanda ke da kyakkyawan aiki.
Spiral chute nau'in sabon kayan aikin raba nauyi ne, wanda ya dace don raba ƙwayoyin ma'adanai na ƙarfe tsakanin 4-0.02, kamar ƙarfe, ilmenite, chromite, pyrite , ma'adanin tungsten, ma'adanin tin, ma'adanin tantalum-niobium, inda ke da granules, zirconite da rutile da sauran ƙarfe maras ƙarfe, ƙarfe masu daraja da ma'adanai marasa ƙarfe tare da babban bambanci na nauyi.
SD Series Centrifugal Concentrator zai motsa ma'adanin da aka shigar don zagaya a ƙarƙashin juyawar sa mai sauri na ɓangaren cone na ciki. Juyawar yana ba da ma'adanin da aka shigar ƙarfi na centrifugal wanda yake daidai da dubban lokutan nauyinsa, kuma bambancin nauyin ma'adanai yana ƙaruwa da dubban lokutan a lokaci guda. Saboda ƙarfin centrifugal mai ƙarfi, ƙananan ƙwayoyin zinariya ba za su yi tsalle a saman ruwan ba, amma za su juyawa a ƙasan tankin raba. A wannan lokacin, ana amfani da ruwa mai matsa lamba sosai don hana ma'adanai dariya, kuma ana amfani da ruwa mai matsa lamba don tura kayan masu haske daga tankin raba na mai ma'adanai, sannan za a iya samun kyakkyawan sakamako na inganta kan ƙananan ma'adanai.
An tabbatar da cewa wannan mai mayar da hankali na centrifugal yana aiki sosai akan zinariya. Zai iya kaiwa fiye da 95% ƙimar dawowa na zinariya kyauta sama da 100 mesh.
Da fatan za a cika fom ɗin da ke ƙasa, kuma za mu iya gamsar da duk bukatunku ciki har da zaɓin kayan aiki, ƙirar shirin, tallafin fasaha, da sabis na bayan-sayarwa. Za mu tuntuɓe ku da zarar an samu damar.