Canjin jagorancin samfur

MTM Matsakaicin-sauri Grinding Mill

 

 

 

 

 

Rage Amfani da Wuta da Kashi 60%

Wannan tsarin samarwa ne mai zaman kansa wanda ke gungun kayan lobin zuwa foda mai kyau tare da saka jari mai ƙanƙanta. Amfani da wuta yana da ƙasa. A cikin yanayin aiki mai kyau, amfani da wuta na yawancin bayanai da makamashi na sabon kayan da aka shigo dasu sune 1.02kWh/t da 1.48kWh/t bi da bi. Amfanin wutar lantarki na sa yana ƙasa da wanda ke na gungun gungun kwalliya na wannan matakin da sama da kashi 60%.

Gungun Ruwan Yaro na Ladder

Daban daidai da tsohuwar Raymond grinding mill, MTM grinding mill yana ɗaukar gungun ruwan yaro na jere-da-jere da ruwan grinding wanda zai iya rage saurin zura kayan tsakanin gungun ruwan da ruwan grinding, tsawaita lokacin gungun kayan, da ƙara inganci da yawan kayan da aka gama.

Tsarin Modular na Impeller

SBM ta ɗauki na'urar daidaitawa ta impeller mai sauƙin ma'amala, wanda zai iya daidaita cikin sauƙi da sauri girman tazarar tsakanin ƙarshen da ruwan blade na ruwan foda. Masu amfani da MTM grinding mill na iya samar da kayayyaki masu kyau daban-daban ta hanyar maye gurbin impeller mai yawa, haka nan suna cika bukatun kasuwa daban-daban.

Fan na Adana Wuta na Nau'in Wheel

SBM ta ɗauki injin impeller mai amfani da ƙarfin wutar lantarki, wanda yake da inganci na aiki wanda zai iya kaiwa 85% ko sama da haka yayin da tsofaffin grinding mills da aka haɗa tare da fan ɗin blade mai daidaitacce kawai za su iya kaiwa 62% na ingancin jawo iska. A ƙarƙashin bukatun samarwa daidai, wannan grinding mill na iya aiwatar da ƙarin rabuwa da foda da rage amfani da ƙarfi.

 

 

 

 

 

 

Duk bayanan samfur ciki har da hotuna, nau'ikan, bayanai, aikin, takamaiman bayanai a wannan gidan yanar gizon yana nan don tunaninku kawai. Ana iya yin gyare-gyare ga abubuwan da aka ambata a sama. Za ku iya duba ainihin samfuran da littattafan samfuran don wasu takamaiman saƙonni. Banda bayani na musamman, hakkin fassarar bayanai da ke cikin wannan gidan yanar gizon yana hannun SBM.

Don Allah ku rubuta abin da kuke bukata, za mu tuntube ku da gaggawa!

Aika
 
Komawa
Top
Rufe