Canjin jagorancin samfur

TSW jerin masu jujjuyawar abinci

 

 

 

 

 

 

 

 

tsw

Exciter mai inganci na sama & Sandar Grate mai Tsari na Rukuni biyu

Kayan yana amfani da mai canza juyin biyu na jujjuyawar da ke da yawan jujjuya mai yawa, wanda ke da kwarewar aiki mai kyau da ƙarfi mai ƙarfi. Sandar grate mai tsari na rukuni biyu na tallafi yana sa abinci ya ƙaru sosai da kuma samun sauri, yana ƙara ƙarfin abinci da kyau.

Motar Canji mai Sauya

Motar canji mai sauya an yi amfani da ita a matsayin na'ura mai gudanarwa, wanda yake da sauƙin aiki da kulawa. Hakanan, fara da daidaita na iya zama mai dorewa fiye da haka kuma abincin na iya zama mai daidaituwa daidai. Ana iya danganta saurin abinci da babbar na'ura don samun tasirin yin abinci kai tsaye da kuma tabbatar da ƙarfin kayan na gaba su kai ga inganci mafi kyau. Tsarin ɗaukar nauyi na na'urar yana iya rage ƙarfin jujjuyawa da tasiri.

tsw
tsw

Tsarin Gina mai ƙarfi

Kayan yana da ƙarfi kuma yana ɗaukar ƙaramin filin shigarwa. An haɓaka kayan sassa masu ɗaukar nauyi da faranti mai kariya, wanda ke rage yayyafuwar jikin chute da aikin kulawa. Sandar grate an yi ta daga ƙarfe mai manganese mai yawa, wanda ke da ƙarfin ɗaukar nauyi da tsawon rayuwa.

Tsarin Aikin Layin Samarwa na Ingantacce

Sandar grate na abinci na iya yin aikin tantance kayan. Ana iya daidaita tazara tsakanin sandar grate na abinci bisa ga bukatun fasaha na layin samarwa, don haka a inganta tsarin aikin layin samarwa da kuma ƙara yawan samarwa.

tsw

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Duk bayanan samfur ciki har da hotuna, nau'ikan, bayanai, aikin, takamaiman bayanai a wannan gidan yanar gizon yana nan don tunaninku kawai. Ana iya yin gyare-gyare ga abubuwan da aka ambata a sama. Za ku iya duba ainihin samfuran da littattafan samfuran don wasu takamaiman saƙonni. Banda bayani na musamman, hakkin fassarar bayanai da ke cikin wannan gidan yanar gizon yana hannun SBM.

Don Allah ku rubuta abin da kuke bukata, za mu tuntube ku da gaggawa!

Aika
 
Komawa
Top
Rufe