Tẹkíńlọ́jì Ṣíṣe Àlùpàkọ́

Nígbà tí wọ́n bá ń kọ́ ọ̀nà àti ọ̀nà irin, iyanrin àti òkúta kékeré, tí wọ́n sábà máa ń rí bí àlùkò àpáta tí ó lágbára jùlọ tí a mọ̀ sí super-granite, ni wọ́n máa ń lò gẹ́gẹ́ bí ballast. Ní ti ṣíṣẹ àlùkò nkan yìí, a máa ń lòye àwọn ọ̀nà tí ó dára, pẹ̀lú àlùkò jaw tí ń ṣiṣẹ́ àkọ́kọ́, tí ó lágbára láti ya àwọn nkan tó tóbi sí àwọn èèyàn tí ó kere. Lẹ́yìn náà, àlùkò cone máa ń gba ipò giga.

Gba Awọn Aṣayan

Ohun Èrèwọ Akéde

Àpẹrẹ

Àwọn Ìṣẹ́-iṣẹ́ tí ó ní ìwọ̀n iyọ̀

Bọ̀ọgi

Gba Abániyàn àti Ìbéèrè Ìdánilówo

Jọ̀wọ́, kọ̀ọ̀lọ́ fọ̀ọ̀mù tí ó wà ní isalẹ̀ yìí, àti pé a lè mú kí àníyàn rẹ̀ tẹ̀, pẹ̀lú ìyànilówo tí ó nípa lórí yíyàn ẹrù, ìṣàlàyé ìṣàfilọ́, ìrànlọ́wọ́ ọgbọ́n, àti iṣẹ́ lẹ́yìn tí a bá ti ta ohun náà. A ó kan bá ọ sọ̀rọ̀ ní kíákíá.

*
*
WhatsApp
**
*
Gba Àbá Ọ̀rọ̀ Ìsọfúnni Lórí Íńtánẹẹ̀tì
Pada
Lori oke