Àlùgbà Ègbà Àtọ̀gọ̀ Iṣẹ́ Ṣíṣẹ́

Ìrìn àdánwò ibi / Ẹ̀mí ọjà gíga / Ọ̀ka sílẹ̀ agbègbè / Àgbègbè ìtọ́jú-ẹrù

Agbára Ṣíṣẹ́: 2.7-83 t/h

Gẹ́gẹ́ bí àkójọpọ̀ àwọn àwárí gbàgbé ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọdún ogún lórí àwọn ibi iṣẹ́ àti àlàyé àwárí, SBM ti ṣàmúlò ọ̀pá àtọ̀gọ̀ ilẹ̀ MRN, tí í ṣe ẹ̀rọ ilẹ̀ àtọ̀gọ̀ ṣíṣẹ́ mẹ́ta tí o kún fún ìgbàgbé. Ẹ̀rọ yìí ní agbára láti gún gbogbo àwọn ọjà èdè tí kò jẹ́ iná tàbí tí kò jẹ́ bọ́mù tí ó ní gírí dìdá tí Moh's hardness sílẹ̀ ṣáájú Ẹ̀ka 7 àti ìpín lílọ́ra omi tí o wà lábẹ̀ 6.

Iye owo ile-iṣẹ

Àwọn àǹfààní

  • Àwọn Ẹ̀jẹ̀-ìnáwó Àtúnṣe Tó Kéré Jù

    Àlẹ́kùn ẹ̀gbà tí a ń gbà nà gba ẹ̀gbà àtúnṣe tí a tòótó. tí ó jẹ́ ìtànì-ẹ̀gbà ìtànì-ẹ̀gbà, kò sí ìyípadà nígbà gbogbo àti pé ó nílò ẹ̀jẹ̀-ìnáwó àtúnṣe tó kéré jù.

  • Agbara Ìyípadà Tó Ga Jù

    Lípà lílo àlẹ́kùn tí ó tóbi, a mú kí agbara ilé ìyípadà gbà tó ga jù.

Àtúnṣe Àwọn Àpapọ̀

Àwọn Ìṣe

Àwọn Ìṣirò pàtàkì

  • Agbára Àtúnyẹ̀wò Góòrì:Àádọ́ta mẹ́jọ́lá t/h
  • Gé sí ìwọn:55mm
Gba ìwé àkójọpọ̀

Àwọn Ìṣẹ́ SBM

Ìṣèdáṣè ti ò níyò síÀwọn Onímọ̀-ẹ̀rọ ju 800 lọ

A óo rànṣẹ́ àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ láti lọ wò ó, kí o sì ràn ọ́ lọ́wọ́ láti dáàpọ̀ àlàyé tó bá ọ̀rọ̀ rẹ mu.

Ìfipàmọ́ àti Ẹ̀kọ́

A fi ìtọ́ni ìfipàmọ́ kíkún, iṣẹ́ ìṣiṣẹ́, àti ẹ̀kọ́ àwọn olùṣiṣẹ́.

Òràn Ìtẹ̀síwájú

SBM ni àwọn ibi ipamọ̀ àwọn ẹ̀ya-ara ni àdúgbò lọpọlọpọ, láti dáàpọ̀ iṣẹ́ ẹ̀rọ tó ṣeéṣe.

Àtọrẹ Ẹya Àtúnṣe

Wo sí I

Gba Abániyàn àti Ìbéèrè Ìdánilówo

Jọ̀wọ́, kọ̀ọ̀lọ́ fọ̀ọ̀mù tí ó wà ní isalẹ̀ yìí, àti pé a lè mú kí àníyàn rẹ̀ tẹ̀, pẹ̀lú ìyànilówo tí ó nípa lórí yíyàn ẹrù, ìṣàlàyé ìṣàfilọ́, ìrànlọ́wọ́ ọgbọ́n, àti iṣẹ́ lẹ́yìn tí a bá ti ta ohun náà. A ó kan bá ọ sọ̀rọ̀ ní kíákíá.

*
*
WhatsApp
**
*
Gba Àbá Ọ̀rọ̀ Ìsọfúnni Lórí Íńtánẹẹ̀tì
Pada
Lori oke