Aṣegun àgbélébùú àárín àwọn ọ̀pá NZ jẹ́ ohun èlò ìpèsè ìkóraṣe tí a ti lò tẹ́lẹ̀. Tí ọ̀pá rẹ̀ bá kéré ju 12m lọ, a máa lò ọwọ́-ìṣẹ́ ìgbàdín àìgbà; Tí ọ̀pá rẹ̀ bá tó ju 12 m lọ, a máa lò ẹ̀rọ ìgbàdín agbara. Ó ní ohun àmì tàbí ohun ìkìlọ̀ gíga ju ìwọ̀n lọ, a sì sábà máa lò adagún oko ni àwọn aṣegun àgbélébùú tí ó tóbi ju. Àwọn ohun èlò yìí mọ́ nítorí apẹrẹ rẹ̀ rọrun, ojú ọ̀lẹ, àti ìtọ́jú rọrun.
Àwọn onígbàgbé tí ó tobi sábà máa n lò Àyíká Drive Thickener yìí. Àwọn adàgbe fínní sábà máa n fi òkúta kọ́, tí wọn yóò sì máa fi agbara iná ti ètò tí wọ́n gbé s'àárín ohun ìtìjú náà. Nítorí ìdàgbàdàgbà kékeré àwọn bèbè, àwọn bèbè lè gbè lábé àwọn ipò ìjìni tabi gbòǹgbò. Nítorí náà, kò bá àyíká isun orí tàbí fún àgbéyẹwo ìwọ̀n tó pò pọ̀ tàbí àrọ̀ tí o gbà pọ̀.
Àwọn ètò GP nì n dá lórí bí kò ṣe àwọn anfani tí ó wà nínú ìwọ̀n ìgbóná kékeré nínú àrọ̀ ìfà, àkọsílẹ̀ gíga ìfà, àti apá tó dín.
Àwọn afiltérì XAMY àgbékalẹ̀ ni a máa n lò nínú àwọn ẹgbẹ́ iṣẹ́ kemikali, oogun, iṣẹ́ aṣọ-aṣọ, epo, iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ kéékèé, iṣẹ́ iṣẹ́-ìyàtọ̀-èyín, fífà awọn ọja wọlé àti awọn iṣẹ́ míiran fun mímú awọn nkan líle ati omi pọ̀ sọ́tọ́.
Jọ̀wọ́, kọ̀ọ̀lọ́ fọ̀ọ̀mù tí ó wà ní isalẹ̀ yìí, àti pé a lè mú kí àníyàn rẹ̀ tẹ̀, pẹ̀lú ìyànilówo tí ó nípa lórí yíyàn ẹrù, ìṣàlàyé ìṣàfilọ́, ìrànlọ́wọ́ ọgbọ́n, àti iṣẹ́ lẹ́yìn tí a bá ti ta ohun náà. A ó kan bá ọ sọ̀rọ̀ ní kíákíá.