Àwọn iṣẹ́ àyé ayé tí SBM mú wá nínú gbogbo àwọn ẹ̀ya iṣẹ́ àwọn ọjà, láti ìyànilóye ẹrọ sí ìtọ́jú ati ìpèsè àwọn ẹrọ àgbéjẹ́ṣe. Àbájáde wa aláìdènà ṣe àgbéyẹ̀wò akoko, mú agbara ṣiṣẹ, ati ṣe àbájáde síṣe lójúgbà fún àwọn onibàárà kárí ayé.

Lẹhin àwọn iṣẹ́ ayé ayé wà ipilẹ̀ gbígbà lágbára ti ìmọ̀ ati agbara tí ó ríi dajú pé a mú ìyìn púpọ̀ wá fún àwọn onibàárà wa. Ẹgbẹ́ wa ti ó ní ìmọ̀

SBM ti ń tẹnumọ́ lórí jíjíṣe àwọn ẹ̀rọ àti ọ̀rọ̀-ẹrọ fún àdàlẹ̀ agbẹ̀gbẹ̀ àti tí wọ́n ti gbé ipò iṣẹ́ ẹrọ IoT tí ó ní ọgbọn jáde.
Àlàyé síwájú
SBM ń darí àwọn ibi ìṣàtò àwọn ẹrù ìrànwọ́ láti rí i dájú pé ìkọ́nú yóò yára lẹ́yìn tí a bá gbà ìpè kan, kí a sì dín àkókò tí olùkọ́nú ní nínú dúró kù. Yàtọ̀ sí èyí, a ń ràn lọ́wọ́ láti ṣe àkọsílẹ̀ ìtòlẹ́sẹẹsẹ àwọn ẹrù ìrànwọ́ láti ṣe idiwọ àkókò ìdúró.
Àlàyé síwájúJọ̀wọ́, kọ̀ọ̀lọ́ fọ̀ọ̀mù tí ó wà ní isalẹ̀ yìí, àti pé a lè mú kí àníyàn rẹ̀ tẹ̀, pẹ̀lú ìyànilówo tí ó nípa lórí yíyàn ẹrù, ìṣàlàyé ìṣàfilọ́, ìrànlọ́wọ́ ọgbọ́n, àti iṣẹ́ lẹ́yìn tí a bá ti ta ohun náà. A ó kan bá ọ sọ̀rọ̀ ní kíákíá.