Àgbékalẹ̀ Ṣíṣe Àwọn Ẹrù Tí Ń Gbàgbé
Páàrá púpọ̀
Àìní àwọn ohun ìgbà-ọkọ̀-ìrìnà tí kò nílò sí
Awoṣe gbigbe ẹrù gbàgìdá yìí ní agbara ìrìn àti ìyípadà tí kò ní báyé fún àwọn ọ̀pọ̀lọpọ̀ iṣẹ́ àti àwọn ohun tí a ń lò, títí kan gbigba ẹrù láti ọ̀dọ̀ ọkọ̀ ayọkẹlẹ, mú kí ẹrù padà, gbigba/tíí tú ẹrù láti ọ̀nà irin, gbigba/tíí tú ẹrù láti ọkọ̀ ojú omi, gbigba ẹrù sínú ọkọ̀ ayọkẹlẹ, pẹ̀lú agbára láti tọ́jú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn nǹkan bíi kòòlù, èso, ohun ọ̀ṣẹ́, èèyàn (iyanrin, bàbà, wúrà, bauxite), àwọn nǹkan tí a fi ń kọ́ ilé, igi, igi pellets, sulfur, clinker simẹnti, bbl.


Jọ̀wọ́, kọ̀ọ̀lọ́ fọ̀ọ̀mù tí ó wà ní isalẹ̀ yìí, àti pé a lè mú kí àníyàn rẹ̀ tẹ̀, pẹ̀lú ìyànilówo tí ó nípa lórí yíyàn ẹrù, ìṣàlàyé ìṣàfilọ́, ìrànlọ́wọ́ ọgbọ́n, àti iṣẹ́ lẹ́yìn tí a bá ti ta ohun náà. A ó kan bá ọ sọ̀rọ̀ ní kíákíá.