Lẹ́yìn ìgbà tí a gbédègbé ìlera àti ẹrọ, àjọ náà, pẹ̀lú àgbà-àjọ ìjọba àti ìjọba, yan láti ṣe àgbékalẹ̀ àgbékalẹ̀ ìmú báwọ́ ìṣàṣéwáko ọgbà-ẹ̀rọ tí SBM ṣe láti túbọ̀ dín àtìpó ìṣàṣéwáko ọgbà-ẹ̀rọ tí ń báa lọ.



Ẹ̀rù Ìṣẹ̀dá:Àwọn àṣẹ́gbẹ́ ìkọ́ṣẹ́ (láti ìdásílẹ̀, ìṣe àtiná, àti bọ́ọ̀kù kọnkíítì)
Agbara:100t/h
Iye Ìwọ̀n:0-5-10-31.5mm
Àpẹrẹ:Àwọn ohun tí a lò láti ṣe àwọn àgbẹ́kọ́ àtúnṣe
Àwọn Ẹrọ Páàrá:CI5X Ẹ̀rù iṣẹ́ ẹ̀rù, S5X Fọ́mọ́ asán, B6X Ọ̀na ìrìn àmùdá, Ọ̀na ìrìn ìrìn MS Steel
1. Àbùdá eruku tí a máa ń lò lórí ẹ̀rù ìrìn àmùdá tí a máa ń lò ní àṣà ìṣe ti a máa ń lò ṣe ti irin àti èèyàn, tí kì í ṣe pé ó rọrùn láti ba, ṣùgbọ́n ó tún ṣe àìdáadáa ní ìtọ́jú àyíká.Ṣùgbọ́n nínú iṣẹ́ yìí, SBM gba gbogbo-irin kòkòrò eruku, èyí tí ó dára, tí ó sì ṣe àtọ́nà, ẹ̀mí ìgbà dídùn, àti tí ó ní agbara àtọ́nà tí ó dára jùlọ.
2. Ìṣẹ́ náà ní ẹrọ ìrẹ̀dá CI5X Impact Crusher, èyí tíí jẹ́ ẹrọ àgbàyanu fún ìparun àwọn àyẹ̀wò ìṣẹ̀dá. Àwọn àyẹ̀wò ìkọ́lé ni a ń dá sílẹ̀ nípa ọ̀nà "ìrẹ̀dá àti yíyà" + àtúnlù" láti ṣe àwọn àgbékalẹ̀ àtúnlù (títí kan iyanrin àtúnlù àti àwọn ohun èlò oríṣiríṣi àtúnlù). Nítorí náà, àláfi àjọṣe ojoojumọ́ le dé 1,200 tọ́ńní, pẹ̀lú àláfi ọdún tó jẹ́ ní ayé 400,000 m³ (fún àwọn oríṣiríṣi èdòfóró).
3. Apá ìpìlẹ̀ ẹrọ àgbàlá gbogbo jẹ́ igi irin gbogbo (àwọn lè ṣe ìtọ́jú tẹ́lẹ̀ kí wọ́n sì gbé jọ s'íhìn, èyí sì ti mú kí ìṣẹ̀dá iṣẹ́lẹ́ ṣe iyara, ó sì ń dáàbò bò didàgbà gbogbo àwọn ohun èlò náà.
4. A parí iṣẹ́ náà ní opin ọdún 2019, ṣùgbọn a kò sì fi sílẹ̀ síṣẹ́ nítorí àjàkálẹ̀ àrùn COVID-19. Ní April ọdún 2020, nígbà tí a bá ti bójúmu àjàkálẹ̀ náà, àwọn onímọ̀ wa yára lọ sí ibi iṣẹ́ láti tọ́jú ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́, kí wọ́n sì mú kí iṣẹ́ bẹ̀rẹ̀ sílẹ̀.