Iṣeduro: Ọjọ́ kẹ́ẹ̀dọ́gún oṣù May, ọdún 2018 jẹ́ ọjọ́ pàtàkì fún SBM. Ó tọ́ka sí pé SBM ti ṣe ọdún mẹ́wàá ní Nọ́mbà 416 Jianye Road láti ìgbà tí wọ́n ṣíjáde tẹ́lẹ̀. Nítorí náà, àwọn èrè wo ni SBM gbéṣẹ̀ láàrin ọdún mẹ́wàá tó kọjá? Jẹ́ ká fara balẹ̀ wo àwọn èrè wọn!
2008
Lọ́jọ́ kẹ́ẹ̀dọ́gún oṣù May, ọdún 2008, SBM ti ṣíjáde láti Nọ́mbà 877 Dongfang Road síNọ́mbà 416 Jianye Road. Láti ọjọ́ yẹn lọ, SBM ní ilé tirẹ̀ ní Shanghai, ìlú ńlá kan. Gbogbo àwọn ọmọ SBM bẹ̀rẹ̀ sí ní gbádùn ìgbésí ayé wọn tó dára níbí.

2009
SBM pàṣẹ lórí ìlànà ìlò ilẹ̀ ní " Ibi iṣelọpọ QidongÈyí tí ó bo gbogbo agbegbe tí ó tó 71,736 m2. Ó jẹ́ àkọsílẹ̀ tí ó rí ìgbàdúgbòdúgbò gbígbòò tí ipá iṣẹ́ SBM.

2010
SBM bẹ̀rẹ̀ ìgbòkègbòkè ìgbòkègbòkè tí ó ti ṣe àṣeyọríìgbòkègbòkè ẹ̀kọ́ ilé-ẹ̀kọ́nípasẹ̀ yíyàn àwọn ẹ̀dá ènìyàn láti ọpọlọpọ àwọn yunifásítì pàtàkì. Nínú Oṣù Kẹjọ ọdún 2010, àwọn ẹ̀dá ènìyàn tó ju 200 lọ di àwọn mẹ́mẹ́ SBM láti gbìyànjú pọ̀ fún àlá SBM láti kọ́ ẹgbẹ́ ọgọ́rùn-ún ọdún kan tí iwọn lílo ọdún rẹ̀ dé ọgọ́rùn-ún mílíọ̀nù yuan.

2011
SBM yà wọ́n kọjá ní gbígbà àmì ìgbégaAAA Àmì ìgbéga Ìgbéga(ìpele gíga julọ) nínú iṣẹ́-iṣẹ́ gbogbogbo. Yàtọ̀ sí i, SBM di ẹgbẹ́ àgbàáláṣíṣẹ́ àgbàáláṣíṣẹ́ ilẹ̀ China.

2012
Aṣẹ ti a fi fun SBM niÀmì Ọjà Àdáṣe Shanghai. Yato si eyi, a ti bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ ibudo iṣelọpọ Qidong.

2013
A ti gbé ipilẹ ibudo iṣelọpọ miiran ni ibudo titun SBM. Nigba kanna,iṣẹ́ ibudo titunbẹ̀rẹ̀. Bayi, ibudo titun SBM, ti o ni ẹgbẹ ìdáṣe, iṣelọpọ ati iṣakoso, yio jẹ́ ibi aṣayan ni agbegbe Gusu Jinqiao, Shanghai lẹhin iṣelọpọ rẹ.

2014
Igbìmọ SBM ti Ẹgbẹ Kọmunisti ChinaA gbé ipilẹ̀, eyí sì mú kí ipo awujọ SBM túbọ̀ dára sí i. Títí di isìgbà yìí, Igbimọ SBM ti CPC ni awọn mẹ́mìgbà 221 ní gbogbo. Ṣíṣe àdàkọ ti àwọn mẹ́mìgbà tuntun tún nùdún sí àṣeyọrí àwọn ẹgbẹ yìí.

2015
SBM pàṣẹ àkókò ìgbàdáṣẹ̀ iṣowo tó dára. Àwọn3 àwọn iṣẹ́ Qidong ilẹ̀ iṣẹ́, àwọn ọ̀dọ̀ tí ó dára tí ó sì ní iyọ̀, àti ilẹ̀ iṣẹ́ Lingangwọ́n ń lọ ni gbogbo. SBM ṣetan láti fi ìbẹ̀rẹ̀ tuntun àti ìrìn àjò tuntun.

2016
SBM gbé orúkọ rẹ̀ diSBM & Technology Group Co., Ltd. ("SBM" ni kukuru). Ni 2016, awọnAṣẹṣe EPC ní Zhoushan, China fi hàn agbara wa lórí àwọn iṣẹ́ ọmọ ẹiyẹ.

2017
SBM dá àwọn ẹka iṣẹ́ ara wọn . Ó jẹ́ ọ̀nà àṣàwáde iṣakoso àgbàyanu. Láti inú rẹ̀, ẹka kọọkan ni ẹni tí ó ní ẹ̀rù àwọn ọràn inú ara wọn, èyí sì ṣe pàtàkì fún rírí ẹni tí ó ní ẹ̀ṣẹ̀ ati fún gbé ìṣẹ̀dá ati agbara ìmọ̀ sáwọn ipilẹ. Yàtọ̀ sí i, ní ọdún 2017, iwọn tí a ta àwọn ọjà wa ga sí apá tó ga jù lọ. Níhìn, SBM fẹ́ dúpẹ́ púpọ̀ fún gbogbo àwọn alabara wa.

2018
SBM ń gbéÀṣàdáṣe àṣàwájúṣe ìṣiṣẹ́ àti mú un dára síi Àṣàṣe ìwọ̀n àkọsílẹ̀ àpapọ̀ láàrin àwọn ẹka iṣẹ́ ọ̀dọ̀ Láti mú kí ọjà wa gbàdùdá sí i àti láti rí i dájú pé iṣẹ́ ilé iṣẹ́ nàá ń lọ dáadáa.




















