Iṣeduro: Ní ọjọ́ kẹ́ẹ̀dọ́gbọ̀n, Oṣù Kẹ̀sán, 2020, àgbèékáàárọ̀ ẹgbẹ́ SBM ti yí sí Nọ́mbà 1688, Igbààdọ̀n Gaoke Ìlà-Oòrùn, àgbègbè tuntun Pudong, Shanghai, China. Èyí jẹ́ àkọsílẹ̀ pàtàkì fún àjọ náà.
Ní ọjọ́ kẹ́ẹ̀dọ́gbọ̀n, Oṣù Kẹ̀sán, 2020, àgbèékáàárọ̀ ẹgbẹ́ SBM ti yí sí Nọ́mbà 1688, Igbààdọ̀n Gaoke Ìlà-Oòrùn, àgbègbè tuntun Pudong, Shanghai, China. Èyí jẹ́ àkọsílẹ̀ pàtàkì fún àjọ náà.

A ṣe ilé iṣẹ́ tuntun náà nípasẹ̀ HLW International, àjọ àdàlù àdáyàbà Amẹ́ríkà, tí ó ṣe àgbèékáàárọ̀ àjọ UN (Àjọ Àwọn Orílẹ̀-Èdè Apáàpọ̀) àti àgbèékáàárọ̀ Google.

Àgbèkayé tuntun ti SBM
Fún SBM, àdàpì àgbèkayé tuntun náà tẹ̀lé àṣà ìlera ènìyàn, èyí tí ó mú kí àyíká iṣẹ́ túbọ̀ dára fún àwọn ọmọ ẹgbẹ́, kí ó lè mú kí àwọn ọmọ ẹgbẹ́ ní ìfẹ́ ara ati ògo síwájú sí i.


Lẹ́yìn náà, ilé iṣẹ́ tuntun náà ní àwọn ẹya tuntun ati àwọn ohun ọṣọ́. Àdàpì ọgba ilẹ̀ náà tẹ̀lé èrò àdáṣe-ọgba, èyí tí ó bá ọ̀nà ìdáàbòbò àdáṣe-ọgba mọ́ra, tí ó bá èrò ìtẹ̀síwájú àwọn onímísí SBM nípa pípinnu àwọn àwárí ìmọ̀ ati ẹrọ, tí ó sì tẹ̀síwájú ní àtúnṣe ati àtúnṣe aṣàṣe-ọgba.

Ìgbà tí a bá ń mú ìgbàgbé iṣẹ́ síwájú, ó máa ń dáàbò bò àwọn oníṣòwò síwájú.
Gẹ́gẹ́ bí ẹ̀yàn pàtàkì kan láti tì SBM sẹ́yìn ní ìrìnàjò àgbáyé rẹ̀, àwọn ilé iṣẹ́ tuntun náà kò ní àwọn ilé iṣẹ́ nìkan, ṣùgbọ́n àwọn gbàgede àgbéyẹ̀wò ohun èlò, àgbègbè iṣẹ́ àtìlẹ̀yìn, àti àwọn yàrá VIP ti òde-òní fún àwọn oníṣòwò. Àwọn yàrá iṣẹ́ oriṣiriṣi yóò pèsè àwọn àtọwọdọwọ oriṣiriṣi fún àwọn oníṣòwò. Èyí yóò tún mú kí àwọn oníṣòwò ní ìgbàgbé iṣẹ́ tí ó yẹ̀ fún ẹni bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé ó ṣeéṣe.


Láti mú kí àwọn oníṣòwò kárí ayé nílò láìsí ìyà, àwọn yàrá àlàáfíà, gẹ́gẹ́ bí ààyè káfíé iṣowo.Méjì ẹni tí ó ní àwọn iṣẹ́ ìgbàdá, àṣà, àti ìkójọpọ̀.


SBM yóò máa nírìn àwọn onibàárà kárí ayé, a ó sì máa bá a nìṣòwò ìsẹ́jú-sí-sẹ́jú pẹ̀lú gbogbo ọ̀rọ̀ ìwọ̀nyẹn, a ó sì máa ṣe àwọn ohun tí yóò mú kí gbogbo yín ní ìyọrísí títí láé.



















