Iṣeduro: Àjọpín àti ìbẹ̀rẹ̀ Ìhàǹdà àti Gbígbà Àkọsílẹ̀ Àdàgbe Àwọn Ohun Èyò Ọjà Síníà 121 ti wayé ní ọjọ́ 17 April. Láàrin ọjọ́ méjì tó kọjá, àgọ́ SBM ti gbà àwọn oníwọ̀nba púpọ̀…

Lórí Ìhàǹdà àti Gbígbà Àkọsílẹ̀ Àdàgbe Àwọn Ohun Èyò Ọjà Síníà 121, àgọ́ SBM nígbà gbogbo ni ó wà níṣẹ́. Àwọn olùkàwé tẹ̀síwájú ti wá sí àgọ́ wa, tí wọn sì sọ̀rọ̀ nípa iṣẹ́ àwọn ohun èyò wa púpọ̀. Wọn fi hàn pé wọ́n nífẹ̀ẹ́ sí àwọn èyí tí ó wà.

1

2

Àwọn àtòjọ àgbékalẹ̀ náà wà báyìí, yóò sì parí l'Ọjọ́ kẹrìndínlógún Oṣù April. Nítorí náà, a ń ké pe gbogbo yín láti wá sí ibi àdúgbò wa.

Àkọsílẹ̀ ìsọfúnni àgbékalẹ̀ náà nìyí:

Nọ́mbà Ọfìsí: 1.1H21, 22

Ọjọ́: Kùùrù 15-19, 2017

Ààfin Ìṣòwò Àwọn Ọjà Àtayé China

Olùgbà: Ààrẹ Liu

Fónu: 13916789726