Takaitawa:Nufin tsarin kayan aikin tafasa da ake iya dauka shine tsayawa a matsayin abokin ciniki kuma a samar da sabon zaɓi ga abokan ciniki.
Yawan jama'a ya haifar da matsananciyar damuwa ga muhalli, musamman tare da yawan jama'a, an samar da ƙarin sharar gini. Hanya ta ƙone sharar ƙasa da aka fara ba ta dace ba gaba ɗaya da yanayin ƙasar yau. Bayanan da suka biyo baya suna da tasiri
Nassin tsarin zane na tashar karancin ɗan hawaDonan yana nufin tsayawa a matsayin abokin ciniki kuma bayar da sabon zaɓi ga abokan ciniki. Mafita mai mahimmanci ita ce kawar da abubuwan da ke hana aikin matsewa da ke haɗuwa da wurin matsewa, yanayi, tsarin tushe mai rikitarwa da kuma logistik mai rikitarwa. Yana samar da kayan aikin aiki masu inganci da kuma karancin farashi ga abokan ciniki kuma yana bayar da kayan aiki masu sauki, masu inganci da kuma karancin farashi ga abokan ciniki. Dangane da hanyoyin matsewa daban-daban, tashar matsewa za a iya haɗa su a cikin tsarin tantancewa na matakai biyu na matsewa mai karfi da matsewa mai laushi bisa buƙatun da ake da shi.
Kayan karya mai sauƙi na kayan aikin karya ne mai inganci, wanda ya dogara da tsarin tuƙi na kai, fasaha ta zamani da ayyuka masu cikakama. A ƙarƙashin kowane yanayi na ƙasa, kayan aikin zai iya kaiwa kowace matsayi na wurin aiki. Wannan zai rage aikin motsa kayan, kuma ya sauƙaƙa haɗin gwiwa na dukkan kayan aikin tallafi. Ta hanyar sarrafawa ta nesa ba tare da waya ba, kayan aikin karya zai iya motsawa zuwa babban kaya kuma a kai shi wurin aiki cikin sauƙi. Tun da babu lokacin tarawa da ake buƙata, kayan aikin zai iya fara aiki da zarar ya isa wurin. Karfin karya na


























