Takaitawa:Sauraron sunan "manganese ore mill", mutane da yawa suna tunanin wannan kayan aiki ne na sana'a don karya ƙaramar dutse ta manganese. A zahiri, ban da manganese,

Amsa: Saura da sunan "manganese ore mill", mutane da yawa suna tunanin wannan kayan aikin ne na sana'a don karya ma'adanar manganese. A gaskiya, ban da karya ma'adanar manganese, wannan manganese ore mill na iya biyan bukatun kayan masana'antu na kayan aikin daban-daban kamar masana'antar ma'adinai, kayan gini, sinadarai da kuma ma'adinai, da kuma manganese sheet mill. Yawan amfani da shi ya ba da sauƙi mai yawa ga samar da kayan masana'antu.

Manganese ore mill sabon nau'in kayan aikin ultra-high-fine ne. Manganese ore mill ya canza tsarin dake akwai na...

MaiRaymond millDonnan na manganese yana da wata mai-gudu da sauri da ke bugawa mai-karfi kayan a gefen ɗakin, wanda ke ba kayan damar samun ƙananan girman ƙwayoyi a lokacin aikin niƙa. Millar Raymond don donnan manganese, gabaɗaya, tana dacewa da niƙa kayan da suka yi wuya a ƙarƙashin matsakaicin wuya. Misali, girman abinci mai girma ba ya wuce 8 mm, gabaɗaya ≤ 5 mm, kuma matsakaicin girman ƙwayar samfurin ana daidaita shi tsakanin 0.003-0.02 mm (600-2500 mesh).

Abubuwan da suka fi muhimmanci a cikin millar manganese na tsaye sune na'urar manya, na'urar gwaji mai-ƙanƙanta, da...

Idan aka kwatanta da sauran injinan da suka kama da shi, karfin ƙarfin matsin lamba na injin manganese sheet zai iya kaiwa 1200 kg, wanda girman ƙwayar da aka iya karya ba a iya cimma shi ta hanyar kayan aikin da suka saba ba. Bugu da kari, injin manganese sheet yana da amfani sosai a fannin makamashi kuma yana adana makamashi. A yanayin da samfurin da ingancin su ɗaya yake, tsarin zai yi amfani da kashi ɗaya bisa uku na iska. A yanayin da samfurin da ingancin su ɗaya yake, farashin injin manganese sheet yana da ƙasa da na injin jet da kashi ɗaya bisa takwas, kuma sakamakon cire ƙura ya kai matsayin ƙa'idodin fitar da ƙura na kasa.

A dukkan kayan aikin dafa-dafa, injin manganese ore vertical mill yana da shahara sosai a tsakanin abokan ciniki saboda fasalin da yake da shi a kasuwa. Idan akwai buƙatu masu ƙarfi sosai na daidaito a cikin aikin dafa-dafa, injin Raymond mill na manganese mine dole ne ya zama zaɓin kowa.