Takaitawa:Fitarin layin samar da kayan haɗin lalacewa na ƙasa mai motsawa na tasiri: 1. Ƙara amfani da kayan aiki: Inganta amfani da kayan aikin lalacewa na ƙasa mai motsawa na tasiri.
Fitarar-nau'intashar karancin ɗan hawafa'idar layin samarwa
1. Matsayin amfani mafi girma: Inganta matsayin amfani da masana'antar karya mai hawa ta nau'in fitar da ƙarfi, kuma ta sami fa'idodin motsi mai kyau da faɗaɗawa tare da wurin;
2. Adana farashin samarwa: rage babban farashin jigilar kayan gini da sauran kayayyaki;
3. Sauƙaƙe shigarwa: masana'antar karya mai hawa ta nau'in fitar da ƙarfi tana adana farashin tushen shigarwa da ƙarfin mutum na gyara shigarwa;
4. Sauƙaƙe hanyoyin samarwa: ci gaba tare da saman ma'adinai, sauƙaƙe hanyoyin jigila, kuma kai tsaye a yi aiki.
Kayan aikin na'urar karya-ƙasa mai hawa yana aiki
Bayan kai na'urar karya-ƙasa mai hawa zuwa wurin aiki, farkon kunna wutar lantarki na kayan aikin gaba ɗaya, saukar da kafafun ruwa, tabbatar da cewa kayan aikin sun tsaya da kyau, sannan fara aiki. Ana ɗaukar kayan daga cikin tanki zuwa mai raba kaya mai rawa kuma a rarraba su daidai a cikin rami na kayan aikin karya-ƙasa mai rawa. Kayan aikin karya-ƙasa a wurin karya-ƙasa ana karya su, kuma kayan da aka karya ana fitar da su daga wurin fitarwa na ƙasa, sannan a ɗauko su zuwa wurin rarraba ko mataki na gaba ta hanyar na'urar jigilar kaya ta bel. Kayan kariya daga rauni


























