Takaitawa:Buƙatun muhalli suna ƙaruwa sosai. Don haka, yana da mahimmanci ga masana'antar haɗin ƙarfe su zaɓi injin samar da ƙarfe da ya dace wanda zai iya cika buƙatun muhalli. Don haka, wane nau'in injin samar da ƙarfe za mu iya zaɓa? Bari mu bayyana shi a cikakken bayani.
Farashin kayan gini ba kawai na dogara da fitar da su daga duniya ba, har ma da bukatun muhalli. A yanzu haka, kariya ta muhalli shine mafi muhimmanci a ci gaban duniya. Buƙatun muhalli suna ƙaruwa sosai. Don haka, zabi na injin yin raƙuman da zai cika buƙatun muhalli yana da mahimmanci ga masana'antar kayan gini. To, wane irin injin yin raƙuman za mu iya zaɓa? Bari mu bayyana shi sosai.
Halaye na injin yin raƙuman muhalli
Yadda za a gane injin yin raƙum mai kore? Duba wadannan halaye na injin yin raƙum mai dorewa:
Ko akwai tsarin hana gurɓata ƙura ko ba haka ba?
Ko injin yin raƙuman ƙasa yana da tsarin fitar da ƙura na tsarin narkarwa, alama ce mai muhimmanci na ko injin yin raƙuman ƙasa yana kare muhalli. Tsarin hana gurɓata ƙura yana iya hana ƙurar da kayan aiki ke fitarwa a cikin wurin juyawa. An hana ƙura a cikin kayan aikin yin raƙuman ƙasa, wanda hakan ya rage yawan ƙura da gurɓata muhalli sosai.
Ko akwai na'urar fesa ta hanyar ɗaukar kaya ko ba haka ba?
kamar yadda muka sani, gabaɗaya, akwai na'urar fesa da aka sanya a kusa da hanyar ɗaukar kaya a wurin haɗuwa da sa
Ko ta ƙunshi na rage hayaniya ko ba haka ba?
Ba za a iya gujewa cewa injin ƙera raƙum zai haifar da hayaniya a lokacin aiki ba. Injin ƙera raƙum na Greenly an yi shi da kayan abin ƙyanƙyashe kamar karfe mai chromium mai yawa, wanda zai iya ƙara juriya ga lalacewa da sakamakon hana hayaniya, idan an haɗa shi da na rage hayaniya, injin zai iya rage gurɓata hayaniya sosai.
Nau'o'in injin ƙera raƙum masu abin ƙyanƙyashe na gama gari
Kayan aikin ƙera raƙum masu abin ƙyanƙyashe na gama gari sun haɗa da injin ƙera raƙum na tasiri, injin ƙera raƙum na haɗuwa da injin ƙera raƙum na tafiya.
Kayan aikin samar da ƙarfe na tsoka
A matsayin nau'in kayan aikin samar da ƙarfe na tsoka a kasuwa, yana iya sarrafa duwatsu masu ƙarfi (kamar ƙananan duwatsu, granite) da kuma ƙananan ƙarfi (kamar bluestone, gypsum). Aikin kayan aikin samar da ƙarfe na tsoka zai iya canzawa bisa ga halayen kayan. Bugu da ƙari, kayan aikin samar da ƙarfe na tsoka yana amfani da hanyar "Dutsen a kan Dutsen" da "Dutsen a kan Karfe" na rushewa, kuma yana amfani da ingantaccen mai mai mai, wanda ya sa yake da fa'idodi kamar inganci, da ƙarancin amfani da makamashi (ragewa da aƙalla 30% a lokacin da aka ɗauka iri ɗaya).

2. Masana'antun yin dausayi na haɗe-haɗe
Wannan nau'in masana'antar yin dausayi yana dacewa da kayayyaki masu yawan ruwa. Yana da ayyuka na karya-karya na kyau da na kauri tare da aikin tebur. Lokacin da yake aiki, ƙarar sa ba ta kai 75 decibel ba. Dausayin da aka yi ta masana'antar haɗe-haɗe yana da siffar kwaba, wanda ke da ƙarfi a cikin adadin da aka tara, da tsawon rayuwar aiki, da kuma riba mai kyau.
3. Masana'antar yin dausayi mai motsi
Masana'antar yin dausayi mai motsi tana da hankali sosai. Masana'antar yin dausayi za ta iya aiki a matsayin masana'antar yin dausayi mai motsi ta hanyar haɗuwa da tayar ko
A yau za mu gabatar da kayan aikin samar da ƙasa mai dorewa da kuma kayan aikin samar da ƙasa uku da aka saba gani. Zai yi muhimmanci a zaɓi kayan aikin samar da ƙasa mai dorewa idan masana'antar samar da kayan gini na son ci gaba na dogon lokaci.
Idan kuna da wata tambaya ko buƙata game da kayan aikin samar da ƙasa, ku tuntube mu ko kuma ku bar sako a cikin teburin, za mu aika mai ƙwarewa don amsa tambayoyinku nan da nan.


























