Olùfẹ́àti Y

Ìrìn àdánwò ibi / Ẹ̀mí ọjà gíga / Ọ̀ka sílẹ̀ agbègbè / Àgbègbè ìtọ́jú-ẹrù

Agbara: 7.5-800 t/h

A ṣe àlẹ̀mọ́ Ìyọ́nu nípa ṣíṣe àwọn ìmọ̀ àgbáyé ti àgbáyé nípa àwọn ètò ìyọ́nu. Ó jẹ́ ohun èlò ìdámọ̀ra tí kò ṣeé ṣe láti ṣe ní àwọn àgbègbè bíi ìyọ́nu okuta,

Iye owo ile-iṣẹ

Àwọn àǹfààní

  • Àṣeyọrí Ṣiṣẹ́ Tí Ṣe Gégé àti Ṣiṣe Fífà Yà tí Ṣe Gégé

    SBM ń mú kí àwọn àlàyé ìṣelérèeré àwọn ohun ìṣelérèeré gbọn, ìyẹn ni pé, orísun ìgbọnúná jẹ́ tí ó ṣe gégé, àti agbára ìgbọnúná ni ó pọ̀ sí i.

  • Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àyànfún ìdàgbéga ìṣe-gbón

    Àwọn olùgbàlé jẹ́ tí wọ́n lè yan àwọn nǹkan tó yàtọ̀ tó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpele àti àwọn àkọsílẹ̀ ìdàgbéga tí wọ́n lè bá àwọn ìbéèrè ìdágbéga ìṣelérèeré tí yàtọ̀ sí i pẹ̀lú iṣẹ́ rìbà ìdàgbéga tí ṣe rọrùn.

Àtúnṣe Àwọn Àpapọ̀

Àwọn Ìṣe

Àwọn Ìṣirò pàtàkì

  • Agbára Àtúnyẹ̀wò Góòrì:800t/h
  • Gé sí ìwọn:400mm
Gba ìwé àkójọpọ̀

Àwọn Ìṣẹ́ SBM

Ìṣèdáṣè ti ò níyò síÀwọn Onímọ̀-ẹ̀rọ ju 800 lọ

A óo rànṣẹ́ àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ láti lọ wò ó, kí o sì ràn ọ́ lọ́wọ́ láti dáàpọ̀ àlàyé tó bá ọ̀rọ̀ rẹ mu.

Ìfipàmọ́ àti Ẹ̀kọ́

A fi ìtọ́ni ìfipàmọ́ kíkún, iṣẹ́ ìṣiṣẹ́, àti ẹ̀kọ́ àwọn olùṣiṣẹ́.

Òràn Ìtẹ̀síwájú

SBM ni àwọn ibi ipamọ̀ àwọn ẹ̀ya-ara ni àdúgbò lọpọlọpọ, láti dáàpọ̀ iṣẹ́ ẹ̀rọ tó ṣeéṣe.

Àtọrẹ Ẹya Àtúnṣe

Wo sí I

Gba Abániyàn àti Ìbéèrè Ìdánilówo

Jọ̀wọ́, kọ̀ọ̀lọ́ fọ̀ọ̀mù tí ó wà ní isalẹ̀ yìí, àti pé a lè mú kí àníyàn rẹ̀ tẹ̀, pẹ̀lú ìyànilówo tí ó nípa lórí yíyàn ẹrù, ìṣàlàyé ìṣàfilọ́, ìrànlọ́wọ́ ọgbọ́n, àti iṣẹ́ lẹ́yìn tí a bá ti ta ohun náà. A ó kan bá ọ sọ̀rọ̀ ní kíákíá.

*
*
WhatsApp
**
*
Gba Àbá Ọ̀rọ̀ Ìsọfúnni Lórí Íńtánẹẹ̀tì
Pada
Lori oke