Iṣeduro: Erúgbà tí wọ́n ń fà jáde nígbà tí wọ́n bá ń lò ẹ̀rọ Raymond kì í ṣe pé ó máa ń ba àyíká jẹ́ nìkan, ó tún máa ń ba ìlera àwọn tí ń ṣiṣẹ́ níbẹ̀ jẹ́.
Àpòsílè tí a ń fàjáde nínú ìdáákó Ọ̀kọ̀ Raymondkì í ṣe pé ó máa ń ba àyíká jẹ́ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún máa ń wu ìlera àwọn alágbàṣe lára. Òpòlọpọ àbájáde ló wà fún ìdáákó èyí. Èyí ni ibi tí àpòsílè ń jáde láti inú ìlànà Raymond.
Ìbájáde àpòsílè láti inú ìlànà Raymond tún túmọ̀ sí ibi tí àpòsílè ń jáde sí. Gbogbo ìgbà, ó wà ní àwọn ẹnu-ọ̀nà ìwọlé àti ìjáde àti àwọn ọ̀nà gbigbé nùù. Lẹ́yìn tí a bá ti gbẹ́rẹ́ nùù, a máa ń gbé nùù náà lọ sí àkókò tó tẹ̀lé e nípasẹ̀ àwọn ọ̀nà gbigbé, nínú ètò yìí, ọ̀pọ̀ àpòsílè ni yóò jáde, èyí tí yóò tàn káàkiri àyíká tí afẹ́fẹ́ bá ti gbà á, èyí tí yóò mú kí àyíká gbà.
1. Àwọn ohun tó ń fà á tí èéfín ń jáde ní ẹnu ìwọ̀n oúnjẹ
Àgbègbè ìfẹ̀sùn Raymond kì í ṣe ohun tí a fi gbogbo gbogbo bọ́. Nínú iṣẹ́ ìfẹ̀sùn, èéfín yóò láìṣeé yẹra láti jáde, èyí tí ń mú kí èéfín ní ìwọ̀n gíga yí ká ẹnu ìwọ̀n àti ẹnu ìjade.
2. Àwọn ohun tó ń fà á tí èéfín ń jáde ní ẹnu ìjade
Nítorí àwọn ohun èlò tí a ń gún ninu ìlànà Raymond gbọdọ̀ kọja ẹnu ìjade láti lọ sí ẹrọ ìgbe, nítorí tí ó wà ní àyè kan láàrin ẹnu ìjade àti ẹrọ ìgbe, ó ṣeé ṣe kí àwọn òkúta kan wọ́ sínú afẹ́fẹ́, ní àkókò kan náà, nígbà tí ẹrọ ìgbe bá ń ṣiṣẹ, eruku òkúta yóò sì gbé, tàn káàkiri àyíká.
Láti yanjú ìṣòro yìí, ó ṣe pataki láti ṣe àtúnṣe ati mú kí eto àṣẹ àgbègbè ẹrọ náà dára síi. Lọ́wọ́ kan náà, ó ṣe pataki láti ṣakoso orísun erùkùrù pẹlu agbara ita kan, kí a lè yẹra fún ìtànká erùkùrù síwájú. Gbogbo ó, a lè fi ìdàpò-ṣe bo orísun erùkùrù, a sì lè fi ohun ti nà àti ohun ti n kó erùkùrù sínú tẹ̀lé. Àwọn ìgbese pàtó ni wọnyi:
- 1. Ó ní àwọn ẹnu-ọna meji ní ẹnu-ọna ìwọlé àti ìjade. Ojú àwọn ẹnu-ọna gbọdọ̀ jẹ́ ti o dára, kí wọ́n sì tọ́ sí orísun erùkùrù.
- Àwọn ẹrọ ìrìnàgbà náà ní àyíká ìfọnú omi láti dín ìyànbájà eruku kù nígbà tí wọn bá ń gbé nǹkan lọ.
- 3. Yọ́ àpáta àtẹ́lẹ̀ tí ó bàjẹ́ náà kalẹ̀ ní àkókò tí ó yẹ, kí o lè yẹra fún ìpọ̀ pọ̀ ti erùpẹ̀ tí ó ti fà láti ìdènà nínú ohun iṣẹ́ náà.


























