Iṣeduro: Àwọn àyèdá àti ìdánilójú ti ilé igbó náà jẹ́ àwọn ìkáàwọ́ pàtàkì méjì tí ó ní ipa lórí èrè àwọn ọ̀nà iṣẹ́. Àwọn àyèdá ni iye àwọn ọjà tí a parí.
Àbájáde àti ìdàgbàgbà ilé ìlọ́wọ́ àtọ̀wọ́ná jẹ́ àṣíwàáṣi pàtàkì méjì tí ó ní ipa lórí èrè ilé iṣẹ́ àtọ̀wọ́ná. Àbájáde túmọ̀ sí iye àwọn ọjà tí a parí lójú àkókò kan, àti ìdàgbàgbà ṣe àtọ̀wọ́ná ǹjẹ́ ọjà tí a parí lè wà ní ìrọ̀rùn láti lo sí iṣẹ́ àtọ̀wọ́ná onírúurú àwọn ẹ̀ka ìmọ̀. Lóòótọ́, ìṣòwò àti ìdàgbàgbà ní ìsopọ̀ tímọ̀tímọ̀. Níbẹ̀ ni àkópọ̀ kúkúrú kan nípa ìsopọ̀ láàárín àwọn méjèèjì.
Fún èrọ ìlọ́wọ́ àtọ̀wọ́ná, nínú ìṣelú àwọn ohun, kii ṣe ìṣelú nìkan ni pàtàkì, bí kò ṣe ìdàgbàgbà àwọn egbò tí a parí pẹ̀lú jẹ́.
Àtìlẹyìn àgbéyẹ̀wò iṣẹ́ ẹ̀rọ ìyẹ̀wò, a lè mọ̀ pé nígbà tí àwọn èròjà bá pọ̀, àwọn èròjà ìyẹ̀wò tó jáde ni yóò pò, àti nígbà tí àwọn èròjà ìyẹ̀wò tó jáde bá túbọ̀ jẹ̀ẹ̀jẹ̀, ìwọ̀n èròjà tí ẹ̀rọ náà bá jáde kù yóò kéré sí i, ìyẹn ni pé, ìdàgbà ìyẹ̀wò àwọn èròjà náà jẹ́ ìdàgbà àìmúlẹ̀ pẹ̀lú ìwọ̀n agbára iṣẹ́ ẹ̀rọ. Nítorí náà, èéṣe tí èyí ṣe bẹ́ẹ̀?
Nígbà tí ẹ̀rọ ìyẹ̀wò bá ń yẹ̀wò nǹkan náà, tí ìdàgbà tí a bá ń fẹ́ ní àwọn èròjà tó jáde bá ga, ìgbà náà ni iyara àwọn aṣàyàn èròjà inú ẹ̀rọ ìyẹ̀wò náà yóò ga, èyí tí ń mú kí àwọn èròjà èyí tó ṣe gbígbà-gbígbà lẹ́yìn ìyẹ̀wò náà kò lè kọjá, tí wọn sì ń nilàti
Iṣelú àwọn ohun elo iṣelú jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ọ̀ràn tí àwọn onibara ń ronú púpọ̀. Nínú iṣelú àwọn ọjà iṣẹ́, nítorí pé iwọn iṣelú ti so mọ iwọn ìdínwọn àwọn èrò, kò ṣe é ṣe láti lépa iwọn agbara iṣelú nikan, ṣùgbọ́n o gbọdọ̀ tọ́ka si iwọn àwọn àwọn èrò tí a parí. Àwọn ọjà tí a parí tí ó tọ́ lè pade àwọn ìbéèrè ọjà. Láti ìgbimọ̀ yìí, a lè rí i pé ìdinku iṣelú kò dá lórí àwọn ìṣoro ohun èlò nìkan, ṣùgbọ́n o tun wá láti àwọn ohun bíi iṣẹ́, èyí tí ó lè wá láti àwọn iyipada nínú ìdínwọn àwọn èrò tí a parí.


























