Iṣeduro: A máa n lò àwọn ọkọ ayọkẹlẹ ìyẹ̀wọ̀ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ iṣẹ́, àti pé àwọn onírúurú ìbéèrè túbọ̀ pọ̀ sí i nígbà tí ìbéèrè bá ń pọ̀ sí i. Ọkọ ayọkẹlẹ ìyẹ̀wọ̀ tó gbajúmọ̀ jùlọ lórí
A máa n lò àwọn ọkọ ayọkẹlẹ ìyẹ̀wọ̀ fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ iṣẹ́, àti pé àwọn onírúurú ìbéèrè túbọ̀ pọ̀ sí i nígbà tí ìbéèrè bá ń pọ̀ sí i. Ọkọ ayọkẹlẹ ìyẹ̀wọ̀ tó gbajúmọ̀ jùlọ lórí ọjà lónìí, ṣùgbọ́n kí ni àwọn anfani ohun èlò yìí?
1. Ọkọ ayọkẹlẹ ìyẹ̀wọ̀ túbọ̀ ṣe gbéṣíṣẹ́ sípò
Anfani pàtàkì ti ọkọ ayọkẹlẹ ìyẹ̀wọ̀ ni ìgbéṣíṣẹ́ sípò rẹ̀. Kò sì dẹ̀ ní ipò kan náà.
2. Aaye àlùkòpá naa kò sí ìwọ̀n kan
Lilo àlùkòpá alagbejade kò ní ìwọ̀n aaye. Ìrísí aaye rẹ̀ tó rọrun àti tó gbàgbéyé jẹ́ kí ohun elo yii bá aaye oriṣiriṣi mu. Ó tún ṣeéṣe láti lo ẹrọ ìtẹ́síwájú láti gbé ohun-ìṣẹ́ lọ́hùn-ún sí ibi tuntun tàbí kí a yọ wọn kuro lọ́dààrọ̀.
3. Gbigbe rọrun
Olùṣe àlùkòpá náà sọ pé ohun elo alagbejade yii ní anfani gbigbe rọrun, tí ó jẹ́ ẹrọ kan pọ̀, àti pé gbigbe rẹ̀ rọrun gan-an. Ní ìfiwera pẹlu gbigbe ẹrọ miiran,
4. Àràwà-ìná
A lè sọ pé àwọn ohun èlò irú èyí jẹ́ àràwà-ìná gan-an, ní ti ìná àti ìṣelọ́pọ̀. Lóòótó, àwọn ohun èlò irú èyí ní ìná tó dáa, tó sì ṣeé gbà, nítorí náà ó jẹ́ ohun pàtàkì tí a kò lè ṣe láìsí.
Níhìn, a ń sọ̀rọ̀ nípa àwọn anfani àwọn apata-ìlú àgbàjọ́. Àwọn anfani púpọ̀ ti mú kí àwọn ohun èlò irú èyí ní ipò pàtàkì nínú ọjà. Nígbà tí a bá fẹ́ yan irú àwọn ọjà bẹ́ẹ̀, a gbọ́dọ̀ gbàdúrà sílẹ̀ nípa yíyàn àmì àti didáà. Àmì àti didáà ni ohun pàtàkì, èyí tí ó ń pinnu ìgbà tí ohun èlò náà yóò máa ṣiṣẹ́ àti ìṣelọ́pọ̀ rẹ̀.


























